• tutar shafi

Bailey Bridge Ƙaddamar Ƙwaƙwalwa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar samfur

Bailey Bridge Inclined Chords da aka yi amfani da su don yin gadoji tare da ƙwaƙƙwaran ƙira suna wucewa lafiya a kan rollers yayin aikin ci gaba. Akwai nau'i biyu: mace da namiji; an shigar da su a farkon da kuma dakatar da ƙarshen ƙananan igiyoyi na truss, kuma an haɗa su da ƙarfin ƙarfafawa da ƙugiya tare da fil da ƙugiya a wutsiya na ƙira.

Gadar Bailey ta Ƙaƙwalwa (2)

Bailey panel, wanda kuma aka sani da truss panel, ana kiransa Bailey frame da Bailey beam ta ƙungiyar ginin. An yi amfani da shi sosai akan gadar karfen Bailey, a matsayin mafi mahimmancin tsarin ginin gadar Bailey karfe, tana taka muhimmiyar rawa wajen ɗaukar gadar.
Magoya bayan, ginshiƙan gada, kwandunan rataye da sauran sifofi masu ɗaukar nauyi na iya haɗa da zanen gado.
321-nau'in Bailey panel yana da halaye na tsari mai sauƙi, sufuri mai dacewa, haɓaka mai sauri, babban ƙarfin kaya, mai kyau musanyawa, da kuma daidaitawa mai ƙarfi.
Gada karfe 321 Bailey panel gada ce wacce aka riga aka kera ta babbar hanyar karfe. Babban fasalinsa shine: sassa masu nauyi, sassauƙar rarrabuwa da haɗuwa, daidaitawa mai ƙarfi, kuma ana iya gina shi cikin sauri tare da kayan aiki masu sauƙi da ƙarfin aiki. Ya dace da nau'ikan lodi 5: mota-10, mota-15, mota-20, crawler-50, trailer-80. Faɗin benen gadar yana da 4m, wanda za'a iya haɗa shi cikin gadoji masu sauƙi masu sauƙi masu tsayi daga 9m zuwa 63m, waɗanda za a iya amfani da su don gina gadojin katako na ci gaba.


  • Na baya:
  • Na gaba: