• tutar shafi

Multiple Box Girder Bridge tare da inganci da yawa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

gabatarwar samfur

Karfe akwatin girder yana kunshe da faranti na sama, farantin ƙasa, gidan yanar gizo, ɓangarori masu jujjuyawa da masu tsauri masu tsayi.Its fiye amfani giciye-section siffofin hada da guda akwatin guda dakin, guda akwatin uku dakin, biyu akwatin guda dakin, uku akwatin guda dakin, Multi-akwatin guda-jama'a, inverted trapezoid tare da karkata webs, guda-akwatin Multi-jaki tare da fiye da 3 webs, lebur karfe akwatin girder, da dai sauransu Daga cikin su, mafi yadu amfani karfe akwatin girder sashe ne sau biyu-akwatin - akwatin gada da girma gada guda-da kuma Multi-daki da girma gada guda.Akwatin akwatin lebur na ƙarfe yana da ɗan ƙaramin rabo na tsayin katako zuwa faɗin katako, kuma ana amfani da shi galibi don katako mai ƙyalli kamar gadoji na dakatarwa, gadoji mai tsayawa na USB, da gadoji na baka.Ba kasafai ake amfani da shi a gadoji na katako.Akwatin akwatin ɗaki mai ɗaci da yawa tare da akwatin gidan yanar gizo sama da 3 ba shi da sauƙin ƙira da shigarwa, don haka da wuya a yi amfani da shi.

Akwatin Girder Bridge (2)
Akwatin Girder Bridge (1)

An raba shi zuwa sassan katako da yawa don masana'antu da shigarwa, kuma sashin giciye yana da halaye na siffar fadi da lebur, kuma yanayin yanayin ya kai kusan 1:10.Karfe akwatin girder ne gaba ɗaya kafa ta cikakken walda saman farantin, kasa farantin, yanar gizo, kuma m partitions, a tsaye partitions da stiffeners.Babban farantin shine bene na gada orthotropic wanda ya ƙunshi farantin murfin da kuma taurin tsayi.A kauri na kowane farantin karfe akwatin girder na hali na iya zama: murfin kauri 14mm, a tsaye U-dimbin yawa hakarkarin kauri kauri 6mm, babba bakin nisa 320mm, ƙananan bakin nisa 170mm, tsawo 260mm, tazara 620mm;kasa farantin kauri 10mm, a tsaye U-dimbin yawa stiffeners;Kaurin gidan yanar gizon da aka karkata shine 14mm, kauri na tsakiya shine 9mm;nisa tsakanin sassan masu juyawa shine 4.0m, kuma kauri shine 12mm;Tsawon katako shine 2 - 3.5 m.

Amfanin samfur

1. Hasken nauyi da adana kayan abu
2. Lankwasawa da rashin ƙarfi na torsional yana da girma
3. Easy shigarwa, low cost, gajeren zagayowar
4. Tabbatar da inganci da yawa, da babban abin dogaro.
5. Babban aikin ginin da kuma babban aminci
6. Yadu amfani

Aikace-aikacen samfur

Saboda tsarin tsarin sa, ana amfani da girdar akwatin karfe gabaɗaya don girman akwatin gundumomi da ramp karfe;Ƙungiyar zirga-zirgar ababen hawa na tsawon lokaci mai tsawo, gadar dakatarwa, gadar gada mai ƙarfi da gada mai tafiya a ƙasa.


  • Na baya:
  • Na gaba: